Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นแล้ว [ILLUSION] Sex/Cross Sphere มา แชร์ข้อมูล กันคับ

Collapse
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นแล้ว [ILLUSION] Sex/Cross Sphere มา แชร์ข้อมูล กันคับ

กำลังงง ลากไปลากมา H กันเฉย เกมนี้ผมให้ผ่านครับ โยกกันมันแหละ

เกมนี้เวลาจะแตกให้ดู ศร นะครับว่าเปลียนสี ถ้าฟ้า ก็ชาย ชมพูก็ หญิง แล้วกดเม้ากลาง ส่วนแตกนอกไงอันนี้ไม่รู้เหมือนกัน

แล้วก็แนะนำเล่นเต็มจอน่าจะดีกว่านะ
    Last edited by pongwsr; 04-28-2016, 08:36 AM.

Comment

เกมนี้รู้สึกแค่ลาก puzzle ตามตัวละครที่ต้องการก็จะเข้าเนื้อเรื่องของตัวนั้นๆ
      ฉาก H
      แค่เลื่อนscrollหาเมาส์สีชมพู อยากเสร็จตอนไหนก็แค่กดscroll(ง่ายสุดๆ) - -*
      ปล.เพิ่งเล่นได้ไม่ถึง 5 เปอร์เซน ถ้ามีเทคนิค H อย่างอื่นแชร์กันด้วยเน้อ
      Last edited by sadsonteen; 04-28-2016, 10:23 AM.

Comment

ไม่รู้จะลาก puzzle ไปทำไม เดินเข้าไป H ก็จบ 555 ฉาก H โอเคเลย หมุนเมาส์ไปเรื่อยๆมันดีแต่ไม่ยักจะแตก ต้องกดเองอีก บรรยากาศเดิมๆกลับมาอีกละ

Comment

มันเหมือนเกมเก็บ cg เฉยๆ เราทำไรกะระบบ H ไม่ได้เลย

Comment

ใครช่วยอธิบายไอ้พัซเซิลน่อยได้ไหมครับ คือมันต้องลากให้ได้ยังไงครับ

~Team Sama~

Comment

เกมนี้ตั้งค่าตัวละครหญิงได้ไหมครับ

Comment

เกมนี้ตั้งค่าตัวละครหญิงได้ไหมครับ
                + พัซเซิล

1. คือเซฟเกม
                2. คือตัวละครที่เราต้องโยงพัชเซิลให้ได้ ตามตัวอย่างที่ผมใช้สีแดงโยงให้ดู
                3. ถ้าเต็มแล้วสามารถข้ามได้ 1 ครั้ง
                4. ถ้าไม่มีตัวละครที่เราจะโยงได้เหลือ ก็กดแล้วมันจะเลื่อนลงมาเอง
                5. จำไม่ได้ ???
                Attached Files

Comment

สรุปไอ่พัซเซิล ไม่มีผลอะไรเลย แค่คะแนนขึ้นเร็วขึ้นช้าแค่นั้น อีเว้นเกิดตามเปอร์เซนที่ตั้งไว้แล้ว
                  ค่ายลวงตามันคิดได้แค่นี้จริงๆรึ 555555

Comment

พาซเซิ้ลโคตรจะน่าเบื่อ ไม่รู้จะเยอะไปไหน กว่าจะได้เข้าฉาก

Comment

สรุปสำหรับผมเลยนะเกมนี้failมากๆ แต่ดีตรงท่าซำที่ดูมันดี แค่นั้น
                      ที่เหลือไม่สามารถทำอะไรกับมันได้เลย ผมต้องไปโหลดsave100%มาเลยนะขี้เกียจเล่นเพราะมันไม่ มีค่าให้เล่นเลย

Comment

ระบบเกมเพลย์แม่งห่วยมากๆ แต่คัทซีนน่าค้นหา แต่จะทนเล่นไอ่มินิเกมห่วยๆจนครบอีเว้นมันก็ทรมานเกิ นไป
                        ผมว่าเอาคัทซีนไปใส่ในเกมชายหาดก่อนหน้านี้มันจะเวิร ์คมากๆเลย เพราะไอ่เกมชายหาดฉากซั่มมันดันเคลียร์ตั้งแต่ครั้งแ รกหมดความน่าค้นหาไปเลย

Comment

ทำไอ้ที่ลากไปมาให้ครบเพื่ออะไร คนญี่ปุ่น เขาชอบเล่นแบบเนี่ยหรือ เออถ้าลากไปลากเสื้อผ้าขาด โดนจุดเสียว ว่าไปอย่าง โหลดsave100%มาดูจบ

Comment

Originally posted by auuo View Post
                            ทำไอ้ที่ลากไปมาให้ครบเพื่ออะไร คนญี่ปุ่น เขาชอบเล่นแบบเนี่ยหรือ เออถ้าลากไปลากเสื้อผ้าขาด โดนจุดเสียว ว่าไปอย่าง โหลดsave100%มาดูจบ
                            ลากเพื่อจับคู่คุย อยากให้ใครคุยกับใครก็ลากโยนกัน ประมาณนั้น เกมนี้จะว่าจริงๆก็ เล่นสนุกเพลินๆดี แต่เสียตรงที่ฉาก H ของคุณพี่สาว กว่าจะได้ต้องทำครบ 100% แรกๆก็สนุกดี แต่พอทำเยอะไปมันก็ซ้ำซากจนน่าเบื่อ ถ้าลดพวกบทสนทนาของผู้หญิงคุยกัน คงสนุกกว่านี้เยอะ

Comment

Working...
                            X