Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุยเรื่อง เกม Artificial Girl 3 แลกเปลี่ยนนานาทัศนะ /ชุด / ตัวละคร

Collapse
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุยเรื่อง เกม Artificial Girl 3 แลกเปลี่ยนนานาทัศนะ /ชุด / ตัวละคร

ใครเล่นเกมนี้อยู่ มาคุยกันได้ครับ ^^
    Last edited by sasadako; 01-03-2008, 07:22 AM.

Princess Knight Janne
    Last edited by sasadako; 12-30-2007, 04:01 AM.

Comment

สวยมากครับ ... (( ผมคนนึ่งหล่ะครับที่เล่นเกมนี้ ))แต่ผมทำไม่เป็นงะครับ... แต่เเค่มาทักทายงะครับ ที่เป็น คนไทยที่เล่นเกมนี้อยู่ครับ...เออ...ถามหน่อยครับมี ไฟร์ อันเซนเซอร์ เกม นี้หรือเปล่าครับ...เพราะผมไปโหลดมาจาก ห้องไฟ นี้แล้วพอทำแล้วมันไม่ผ่านงะครับ (( หรือผมทำไม่เป็น หว่า ))ท่าน sasadako รู้ไหมครับต้องทำยังไงครับ...ลองมาหลายไฟร์แล้ว...(( ภาคนี้ จีบสาวยากมาก กว่าจา XXX นั้น ยากมากมาย )) ขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆ ครับ

Comment

ผมไม่ใช้อันเซนอะครับ ใช้แล้ว มันดูประหลาดๆ เพราะส่วนมากโพลีก้อนไอ้นั่นกับxxxมันไม่ต่อกัน

เลยปล่อยให้เป็นเซ็นเซอร์ไว้ดีกว่า เท่าที่เคยลองมา ต้องใช้ โปรแกรม AG3Decrypt หรือ Ilupak ช่วยในการเปิดไฟล์ .pp

วิธีทำ ให้ก๊อบปี้ ไฟล์ .pp ในเกม ที่เป็นตัวเก็บ พื้นผิว xxx มา (จะมีบอกไว้ใน read me ของอันเซ็นที่โหลดมา) แล้วลากไปวางใส่ ตัวโปรแกรม AG3Decrypt หรือ Ilupak

มันจะเปิดไฟล์ .pp ให้ แล้วสร้างไฟล์โฟลเดอร์ใหม่ จากนั้นลบ .pp อันเก่า ทิ้งซะ แล้วนำ ไฟล์ อันเซ็นทั้งหมดไปใส่ในโฟลเดอร์ใหม่ที่ตัวโปรแกรมสร้า งขึ้น

เมื่อทำตามนี้เสร็จแล้ว ก็ลากโฟลเดอร์ที่เราทำการใส่อันเซ็นเรียบร้อยไว้แล้ว ลากไปวางใส่ โปรแกรม AG3Decrypt หรือ Ilupak อีกครั้ง

โปรแกรมจะแปลงไฟล์ทั้งหมดกลับมาเป็นไฟล์ .pp เหมือนเดิม ขั้นตอนสุดท้าย ก็นำ .pp ที่เราอันเซ็นแล้ว ไปทับ.pp ของเก่า ใน data ครับ (ควรจะทำแบคอัพไว้ด้วย ตอนแรกๆ เผื่อทำผิดพลาด)

Comment

ขอบพระคุณมากเลย ครับ แล้วผมจา รีบไปทำดู ครับ...

Comment

กำลังงงกับเงื่อนไขในการได้ท่า H ต่างๆ พอช่วยแนะนำได้มั้ยครับ คุณ sasadoko

Comment

แจ่ม เลยครับคำถาม ของท่าน SilverFang กระผมก็สงสัยในข้อนี้อยู่เลย...(( ขอแบบระเอียดเลยนะครับ )) ภาษาอังกิด ผมไม่เก่ง เพราะส่วนมากเค้าจาให้ลิงค์เวป เทศ ไปอ่านเอา แย่เลยกระผม ((ขอด้วยจ้า ))

Comment

น่าเสียดาย ผมฝึกงานอยู่ กรุงเทพ แล้วห้องพักไม่มีเน็ต ไม่งั้นจะมีเวลาทำ mod ได้บ้าง - -

Comment

เหอๆ ผมเองก็ยังด๊อกแด๊กอยู่เลยคร้าบ
                  เท่าที่รู้ มันต้องเก็บ event ต่างๆ ด้วย เช่นกินข้าว อาบน้ำ ซบไหล่ หึงหวง อะไรพวกนี้
                  นิสัยที่เลือกในตอนแรกจะมีผลมากทีเดียวครับ
                  เท่าที่ทำได้ ก็จัดการล้วงๆ ควักๆให้เธอเสร็จ 5 ทีติดกัน แล้วปล่อย เธอจะล้มแหมะ หมดแรง แล้วเราจะเข้าข้างหลังทำท่า ด๊อกกี้ได้
                  เวลาเล้า หรือ ทำ นี่ก็มี 3 ระดับ ไม่พอใจ พอใจ สติแตก สติแตก นี่จะลิ้นห้อย ร้องเหมือนคนบ้าเลย
                  เทคนิคคือ อย่าทำให้เธอเสร็จเร็ว ทรมานไว้นานๆ จะเริ่มออกอาการนี้ ทำช้าๆ สลับกับเร็ว หมุนวีลขึ้นคือ เร็ว หมุนวีลลง คือ ช้า
                  เวลาที่สาวเจ้า นอนหลับอยู่ เราก็สามารถลักหลับได้ด้วย
                  ถ้าเลือกนิสัยซุ่มซ่าม เธอจะหกล้ม แล้วถูกเรา xxx ได้
                  เคยมีครั้งนึง ผมนั่งโซฟาอยู่ดีๆ เธอก็มาคร่อมเอง ควบเองเลย ไม่รู้เงื่อนไขเหมือนกัน แต่คิดว่า ท่าลับๆ น่าจะเยอะพอควร ซึ่งเป็นไปตามนิสัยที่เราเลือกไว้
                  ภาคนี้ เราบังคับอะไรพวกเธอไม่ได้เลย ถ้าเธอไม่ยินยอม
                  Last edited by sasadako; 12-27-2007, 06:36 AM.

Comment

นั่นอะครับที่หาอยู่ ผมนั่งเล่นในห้องน้ำดีๆ เจ้าหล่อนขึ้นมาคร่อมเองเลย งงเหมือนกัน
                    แต่เลือกนิสัย อันนึงจะทำให้มีพลิกตัวมาขึ้นคร่อมได้ ใช้สำหรับตอนที่เรากำลังHแล้วหยุดทำ เจ้าหล่อนจะทนไม่ได้ขึ้นมาสานต่อเอง -3-

Comment

นิสัยแบบ ไหนงะครับ...((อยากลองมั้ง เอาเข้าไป ..หุหุ )) หรือท่าน ใดช่วยแจงบอก รายละเอียดที่หล่ะนิสัยได้ ยิ่งดีใหญ่เลย (( ผมไม่เก่ง อังกิด งะครับ )) ช่วยด้วยนะครับ...ขอบคุณมากครับ..

Comment

ผมเองก็ไม่แน่ใจนะว่าแปลถูกมั้ย ใครรู้มากกว่านี้ก็ช่วยโพสเพิ่มเติมด้วยละกันครับ

特異体質 ตอนหิว ตอนหลับ ตอนเข้าห้องน้ำ ค่าสเตตัสจะไม่เปลี่ยนแปลง (บางทีถ้าหิวค่าความชอบอาจลดได้มั้ง แต่อันนี้ผมไม่เคยเลือกนะ)
                        精力吸収 ไม่สนคอนด้อม (ไม่ว่ายังงัยก็ขอเพรียวๆ อันนี้ไม่ต้องใช้ก็ได้ครับ เพราะถ้าเกจแดง ตอนนั้นเราก็ไม่ต้องใช้ได้ละ)
                        眠り姫 เจ้าหญิงนิทรา (หลับบ่อย นอนกินบ้านกินเมือง)
                        ハラペコ กินข้าวบ่อย
                        綺麗好き อาบน้ำบ่อย
                        ズボラ ไม่ค่อยอาบน้ำ
                        性欲旺盛 อันนี้เวลาHกะอะไรซักอย่างจะลดความไม่พอใจมั้ง - -
                        夜行性 อันนี้พวกไม่หลับไม่นอน ดึกๆก้อยังวิ่งเล่น
                        臆病 ขี้กลัว (อันนี้ก็ไม่เคยใช้)
                        ドジっ娘 อันนี้งงเหมือนกัน แต่น่าจะคล้ายๆน้องสาวแบบหลอกๆ (ไม่เคยแตะเหมือนกัน)
                        無口 ไม่ค่อยพูด
                        近眼 สายตาสั้น (กรณีถอดแว่นแล้วจะมองใกล้ๆไม่เห็น) อันนี้ไม่เคยลองเหมือนกัน ไม่ใช่ลัทธิสาวแว่นด้วยสิ - -
                        名器 น่าจะทำให้ตัวผู้ชายถึงไวกว่าปกติ ประมาณสาวเทคนิคดี (ไม่เคยใช้ด้วยสิ)
                        感じやすい อันนี้ทำให้ตัวละครหญิงถึงไว
                        アナル อันนี้คงเพิ่มจุดHที่ anal มั้งครับ ไม่เคยลอง
                        献身的 เซอร์วิสกระจาย (อันนี้ทำให้ผู้หญิงมาช่วยตัวเรา หลังจากที่เธอถึงแล้ว)
                        男性苦手 จุดอ่อนผู้ชาย (มันแรนด้อม แล้วก้อไม่เคยลองด้วย - -)
                        女の子好き ค่าความสัมพันธ์เพิ่ม (น่าจะใช่นะ)
                        ヤキモチ焼き มีอารมณ์ง่าย(มั้งนะ)
                        えっち อันนี้ยิ่ง H ยิ่งเพิ่มค่าความชอบ แล้วก็จะไม่วิ่งหนีเวลาเจอเรา Hกะหญิงอื่น (ลามก ตามชื่อสกิลอะแหละ)
                        ブラコン บราคอน(ชอบพี่ชาย) อันนี้จะทำให้สาวๆชอบเราง่ายขึ้น
                        シスコン ซิสคอน(ชอบพี่สาวน้องสาว) อันนี้ไม่น่าใช่ ตัวละครหญิง มันYกันไม่ได้นี่เกมนี้- -
                        運動得意 ตัวละครหญิงเคลื่อนไหวไว (เอามาทำไมหว่า?)
                        料理上手 เวลากินข้าว ถ้าเราไปนั่งที่โต๊ะจะเพิ่มความชอบได้
                        勘が鋭い อันนี้ทำให้เข้าโหมดHได้ไวกว่าปกติ
                        巧みな腰使い เปลี่ยนท่าเป็นท่าขึ้นคร่อมได้ (อันนี้อะมั้งที่คุณboxgogoถาม)
                        フェラ上手 อันนี้ก็ทำให้ตัวละครหญิงชอบกินไอติม 55
                        幼馴染み อันนี้ถ้าตัวละครคุยกับเรามากเท่าไหร่ ยิ่งเพิ่มค่าสนิทสนม
                        血縁 อันนี้ใช้สำหรับ ทำน้องสาว พี่สาวร่วมสายเลือด กรณ๊ชอบ incest แต่ถ้าใส่นิสัยนี้ ตัวละครหญิงจะเรียกเราว่า โอนี้จัง ง่ายครับ
                        非処女 อันนี้...มันแปลว่า สาวไม่ซิงอะครับ ไม่รู้ว่ามีไว้ทำหยังเหมือนกัน

น่าจะพอใช้สำหรับสร้างตัวละครแล้วนะครับ

Comment

ผมว่าภาคนี้มันเล่นยากเหมือนกันครับ ยิ่งเล่นยิ่งงง
                          แต่ผลงานสวยมากครับ

Comment

ขอบพระคุณ ท่าน "SilverFang" มากเลยครับ ที่อุตสาห์ แปลมาให้ ทุก ๆๆ ท่านได้เข้าใจ..เด๋วผมต้องไปเปิดเป็น เวอร์ชั่น Japan แล้วจดอีกทีครับ (( เพราะส่วนมากผมเปิดเป็น อังกฤษ น่ะ )) แต่ไม่เป็นไรหรอกครับ ได้ขนาดนี้ก็ ดี มากมายเลย ครับ (( ขอบคุณมากเลยครับ ))หุหุ

Comment

อันแรก ไม่ควรเลือกเลยครับ เพราะจะทำให้ เธอไม่ค่อยนอน ไม่ค่อยกิน ทำให้เราพลาดโอกาสหลายอย่าง

เกมนี้ ภาคนี้ สาวๆ วายกันได้ครับ เคยเห็นคนเอามาโพสแล้ว - -

Comment

Working...
                              X